नरेंद्र मोदींच्या ‘या’ ट्विटला मिळाल्या सर्वात जास्त लाइक्स

150

नवी दिल्ली : ट्विटरवर फॉलो करणार्‍या पहिल्या तीन लोकांमध्ये पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांचे नाव आहे. आता त्यांचे एक ट्विट वर्षातील ‘गोल्डन ट्विट’ बनले आहे. वास्तविक ट्विटरने एंड ऑफ द ईयर डेटा जाहीर केला आहे. ज्यात पंतप्रधान नरेंद्र मोदींच्या ट्वीटचा समावेश आहे.

ट्विटरने जाहीर केलेल्या डेटामध्ये टॉप ट्रेंड्स, टॉप ट्वीट्स आणि टॉप हँडलरचा उल्लेख आहे. देशातील १७ व्या लोकसभा निवडणुकीत मिळालेल्या विजयानंतर पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी # VijayiBharat सोबत केलेल्या ट्विटला यंदाच्या सर्वाधिक लोकप्रिय ट्विटमध्ये समाविष्ट केले आहे. त्याचवेळी पंतप्रधान मोदींच्या ‘सबका साथ सबका विकास’ या ट्विटला भारताचे गोल्डन ट्वीट २०१९ म्हटले गेले आहे. लोकसभा निवडणुका जिंकल्यानंतर पंतप्रधान मोदींनी हे ट्विट केले. हे ४२०,००० पसंती आणि ११७,१०० वेळा रेटिंग केले गेले आहे.